ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
PET Stone Cage ลวดตาข่าย 100x120mm Gabion Stone Fence
| วัสดุ: | ลวดเหล็กคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60x80mm、80x100mm、100x120mm、120x150mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 1.8-4.0mm |
โพลีเอสเตอร์แยกกรงหินลวดตาข่าย 80x100mm Gabion Wall Mesh
| วัสดุ: | ลวดเหล็กคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60x80mm、80x100mm、100x120mm、120x150mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 1.8-4.0mm |
130x150mm กรงหินลวดตาข่าย PVC ห้ากรงผนัง Gabion นิเวศวิทยา
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80x100mm, 100x120mm,130x150mm |
| ขนาด: | 2(3-6)*1*1(0.5) |
Polypropylene Stone Cage ลวดตาข่าย Mike Earth Mat Gabion Baskets 2mx1mx1m
| วัสดุ: | โพรพิลีน |
|---|---|
| ขนาด: | 2×30ม,2×50ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.0-3.0mm |
100x120mm Rock Fall Netting 4.0mm Gabion Basket Mesh
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหรือพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
| ความยาว: | 20-100m |
ไดอะแฟรมคู่กรงหินลวดตาข่าย Reno ที่นอน Gabion Baskets Retaining Wall
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำที่ทนต่อการกัดกร่อนของสังกะสีสูง |
|---|---|
| ความยาว: | 3ม. 4ม. 5ม. 6ม |
| ความกว้าง: | 1m,2m,3m |
12 16 18 20 เกจ Pvc Iron Wire Green สำหรับลวดตาข่ายก่อสร้าง
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ |
|---|---|
| HS: | 7217900000 |
| การทำงาน: | ในการก่อสร้างมุ้งลวด |
1/4 นิ้ว Pvc Hexagonal Mesh Anti Scour Slope Revetment Reynolds
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| แอปพลิเคชัน: | เคมี การผสมพันธุ์ |
กันการกระแทกและควบคุมการซึมผ่าน กำแพงกันดิน เชิงเนิน 80x100มม
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
ตาข่ายเกเบี้ยนชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสูง 80x100 มม. สำหรับการป้องกันคูน้ำ
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |

