ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตาข่ายลวดหกเหลี่ยม 100x120 มม. / เครื่องทำเกเบี้ยนสังกะสี
| ขนาด: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
|---|---|
| วัสดุทอ: | ลวดสังกะสี / ลวดเคลือบพีวีซี / ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ไม่มีแพ็คเกจ |
ความทนทาน ไฮดรอลิคเกเบี้ยนสุทธิ ความแข็งแรงสูง ต้านทานแรงกระแทก
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
60 * 80 มม. Gabion Stone Cage เคลือบโพลีเอทิลีนป้องกันความลาดชันของผนัง
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
60 * 80 ซม. 4 * 1 * 1 ม. ตะกร้าเกเบี้ยนหกเหลี่ยมสำหรับหิน
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
เครื่องทอตาข่ายหกเหลี่ยมบิดเกลียวคู่ 3x1x1m
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
กรงกำแพงหินสังกะสี 60x80mm Rock Gabion Baskets สำหรับการป้องกันความลาดชัน
| วัสดุ: | สังกะสีหนัก , ลวดสังกะสีจุ่มร้อน , ลวดเคลือบพีวีซี , ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80*100mm ,100*120mm ,60*80mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะกร้าเกเบี้ยน,ลวดตาข่ายกรงหิน ,กล่องเกเบี้ยน ,ลวดตาข่ายหกเหลี่ยม |
0.25lb เครื่องม้วนขนาดเล็ก Pvc เคลือบลวดเหล็กม้วนสำหรับซูเปอร์มาร์เก็ต
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ |
|---|---|
| HS: | 7217900000 |
| พิมพ์: | ห่วงผูกลวด |
กำแพงกันดินตาข่ายเกเบี้ยนเชิงนิเวศยืดหยุ่นป้องกันการสึกกร่อน 80x100มม
| ชื่อ: | ผนังเกเบี้ยนทอบิดคู่ |
|---|---|
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
1.5 มม. ถึง 3.5 มม. ผูกลวดเหล็กเคลือบพีวีซีทนทาน
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ |
|---|---|
| การใช้งาน: | วัสดุก่อสร้าง/บ้าน/โรงงาน |
| บริการแปรรูป: | ดัด, เชื่อม, เจาะ, ลอก, ตัด |
ดินถล่มและเศษซากการควบคุมการไหลของตาข่าย Gabion ด้วยรูหกเหลี่ยม
| ชื่อ: | ผนังเกเบี้ยนทอบิดคู่ |
|---|---|
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |

