ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
6X2X0.17m ลวดตาข่ายชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน Gabion Steel Gabion Cages
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูตาข่าย: | 60x80mm ,70x90mm , 80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 6x2x0.3m |
80 * 100 มม. กรงหินลวดตาข่าย Gabion Wall Mesh สำหรับป้องกันความลาดชัน
| ชื่อ: | ผนัง Gabion ทอแบบบิดเกลียวคู่ |
|---|---|
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กคาร์บอนต่ำ, ลวดสังกะสีหนัก, ลวด galfan, ลวดเคลือบพีวีซี |
6x2x0.3M กำแพงหินลวดตาข่าย Reno ที่นอนลวด Gabion Cages 60x80mm
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูตาข่าย: | 60x80mm ,70x90mm , 80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 6x2x0.3m |
ป้องกันการกัดเซาะ 80 * 100 มม. กรงหินลวดตาข่าย Heavy Duty Hexagonal
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
100 * 120 มม. ลวดตาข่ายหกเหลี่ยมบิดคู่ 2x1x0.5M Gabion Box Retaining Wall
| วัสดุ: | สังกะสีหนัก , ลวดสังกะสีจุ่มร้อน , ลวดเคลือบพีวีซี , ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80*100mm ,100*120mm ,60*80mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะกร้าเกเบี้ยน,ลวดตาข่ายกรงหิน ,กล่องเกเบี้ยน ,ลวดตาข่ายหกเหลี่ยม |
4mm กรงหินลวดตาข่ายคู่บิดพลาสติกห่อลาดกำแพงกัน
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
กรงหิน 60x80 มม. ลวดตาข่ายเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ Gabion Pad
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
ชุบ Galfan Stone Cage ลวดตาข่าย Gabion เสริมพลาสติก
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 2 |
| ความยาว: | 1-4m |
ลวดตาข่ายกรงหินขนาดใหญ่ 80 * 120 มม. ป้องกันการพังทลายของดิน
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
Galfan 100 * 120 ลวดตาข่ายกรงหิน, ตาข่ายเกเบี้ยนรังผึ้ง
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |

