ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
2x1x1m Hexagonal Gabion ลวดตาข่ายเสริมแรง Double Twisted Flood Waterproof River
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
ลวดตาข่ายเกเบี้ยนเคลือบ Galfan, ลวดตาข่ายเกเบี้ยนหิน 70x90 มม
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูตาข่าย: | 60x80mm ,70x90mm , 80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 6x2x0.3m |
ตะแกรงลวดตาข่ายเกเบี้ยนขนาด 10x12 ซม. สังกะสี
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
2mm Anticorrosive Gabion ลวดตาข่ายเหล็กอ่อน
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
4 * 1 * 1m Zn อลูมิเนียม Hexagonal Gabion ลวดตาข่าย Galfan การก่อสร้างผนังตาข่ายสังกะสี
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
ลวดตาข่าย Gabion เคลือบพีวีซี 60 * 80 มม. 6 × 2 × 0.3 ม. สำหรับการควบคุมน้ำท่วม
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
สังกะสี 2.0mm Gabion ลวดตาข่ายกรงหินป้องกันการกัดกร่อน 2 * 1 * 0.5m
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
ลวดตาข่ายเกเบี้ยน 80x100 มม. ลวดตาข่ายหกเหลี่ยมชุบสังกะสีหนัก
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก 290g |
|---|---|
| เปิดตาข่าย: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 2x1mx0.5m / 2x1x1m /3x1x1m |
ถุง Geotextile ลวดตาข่าย Gabion ที่ยืดหยุ่นได้กำแพงกัน Gabion ทนทานติดตั้งง่าย
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ขนาด: | 6x2mx0.3m |
| เปิดตาข่าย: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
ตาข่ายเชื่อมเคลือบพลาสติก 60x80 มม. / 3.0 มม. เคลือบพีวีซีลวดตาข่ายเกเบี้ยน
| วัสดุ: | ลวดเหล็กเคลือบพลาสติก , ลวดคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | กำแพงแม่น้ำ |
| รูรับแสง: | 50x70mm ,60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |

