ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
60x80mm 80x100mm 100x120mm Gabion เครื่องทอผ้าตาข่าย
| ขนาด: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
|---|---|
| วัสดุทอ: | ลวดสังกะสี / ลวดเคลือบพีวีซี / ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
| ความกว้าง: | 2.3M-4.3M |
Double Twist 80x100mm Hexagonal Gabion Mesh 2x1x1m
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหรือพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 2x1x0.5m ,2x1x1m ,6x2x0.3m ect |
ขอบเครื่องตาข่ายเกเบี้ยน 60x80 มม. ม้วนขึ้นสายการผลิตเกเบี้ยน
| ขนาด: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
|---|---|
| วัสดุทอ: | ลวดสังกะสี / ลวดเคลือบพีวีซี / ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
| ม้วนขึ้นความกว้างของตาข่าย: | 1M-4M |
ตาข่ายป้องกันตะกั่วสังกะสีตะกั่ว Gabion Netting 500Mpa
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกัลวาไนซ์, สังกะสี -5% อะลูมิเนียมผสม ลวดโลหะผสมแรร์เอิร์ท, สายเคลือบสังกะสีเคลือบด้วยพลาสติ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.0-4.0mm |
| ความต้านแรงดึง: | 350-500Mpa |
BWG14 ลวดเหล็กชุบสังกะสีสังกะสี Q195 ลวดกรงสแตนเลสสำหรับทอผ้าตาข่ายเกเบี้ยน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| ขนาด: | BWG8-BWG14 |
| เคลือบสังกะสี: | 100g/m2-500/m2 |
กล่องเกเบี้ยนชุบสังกะสีหนัก 50x70 มม. / กล่องเกเบี้ยนเคลือบพีวีซีหกเหลี่ยม
| วัสดุ: | ลวดเหล็กชุบสังกะสีหนัก, ลวดเหล็กเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| เปิดตาข่าย: | 50x70mm ,60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
| แอปพลิเคชัน: | Sope Protection , กล่องเกเบี้ยน , ที่นอนเกเบี้ยน |
Galfan Pre Made Gabion Baskets ที่นอน Reno Gabion 60mm X 80mm
| รายละเอียดการบรรจุ: | 150PCS/BUNDLE ,20 BUNDLES/40'HQ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, ที/ที |
3.5mm Welded Stone Cage Net, ตาข่ายโลหะเชื่อมไฟฟ้า 50x50mm
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูรับแสง: | 50x50mm 50x75mm50x100mm75x75mm 75x100mm100x100mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.4-3.5mm |
ตาข่ายกันตลิ่งหิน ความยืดหยุ่นต่ำ 80x100มม
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |

