ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
2.0 มม. 6 * 8 ซม. โครงสร้างตาข่ายหกเหลี่ยมลวดตาข่ายตะกร้ากำแพงกันดินหนัก
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
275g Circular Gabion Baskets กล่องเคลือบสังกะสีเคลือบ 100x120mm
| วัสดุ: | สังกะสีหนัก , ลวดสังกะสีจุ่มร้อน , ลวดเคลือบพีวีซี , ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80*100mm ,100*120mm ,60*80mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะกร้าเกเบี้ยน,ลวดตาข่ายกรงหิน ,กล่องเกเบี้ยน ,ลวดตาข่ายหกเหลี่ยม |
เครื่องเคลือบ Gabion เคลือบด้วยสังกะสี Galfan 80x100mm
| ขนาด: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
|---|---|
| วัสดุทอ: | ลวดสังกะสี / ลวดเคลือบพีวีซี / ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2300mm-4300mm |
3/4 นิ้วหกเหลี่ยมลวดตาข่ายควบคุมทรายแม่น้ำ Remediation Seg ตะกร้าตาข่าย
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| แอปพลิเคชัน: | เคมี การผสมพันธุ์ |
3/4 "ลวดตาข่ายหกเหลี่ยมป้องกันการกัดกร่อนต่อการเกิดออกซิเดชันเคลือบพลาสติกบิดเบี้ยว
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| แอปพลิเคชัน: | เคมี การผสมพันธุ์ |
1/4 "ชุบสังกะสีหกเหลี่ยมตาข่ายหนักคู่ก่อสร้างรั้วภูเขา
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| แอปพลิเคชัน: | เคมี การผสมพันธุ์ |
การเคลือบสารอินทรีย์เคลือบสังกะสีเสริมตาข่าย Gabion ต้านทานการสึกหรอสูง
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
ตาข่ายเกเบี้ยนพลาสติกเคลือบ PE รักษาโครงสร้างดินหรือน้ำ
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
กรงตาข่ายยึดผนัง 80X100 มม. ตะกร้า Gabion เคลือบพีวีซีเพื่อป้องกันความลาดชัน
| วัสดุ: | สังกะสีหนัก , ลวดสังกะสีจุ่มร้อน , ลวดเคลือบพีวีซี , ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80*100mm ,100*120mm ,60*80mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะกร้าเกเบี้ยน,ลวดตาข่ายกรงหิน ,กล่องเกเบี้ยน ,ลวดตาข่ายหกเหลี่ยม |
กรงกำแพงหินเกเบี้ยนทรงกระบอกตะกร้าเกเบี้ยนชุบสังกะสีหนัก 1mx1mx1m
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูตาข่าย: | 60x80mm ,70x90mm , 80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 6x2x0.3m |

