ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
80x100mm Double Twist ลวดตาข่าย PVC เคลือบ Gabion Sack
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ขนาด: | 2x0.65mx0.66m |
| เปิดตาข่าย: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
60 * 80 ตาข่ายเหล็กเกเบี้ยนคู่บิดหกเหลี่ยมทอโลหะป้องกันภูเขาสุทธิ
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
ความต้านทานการกัดกร่อน 80 * 10 ซม. ตะกร้าเกเบี้ยนทอ 2 * 1 * 1 ม. ป้องกันชายฝั่ง
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
2*1*0.5 ม. กรงหินลวดตาข่ายทนต่อการกัดกร่อนกรง Net
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
80x100mm Gabion Hexagonal Wire Mesh Security Cage กำแพงกันดิน
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
Pvc Coated Galvanized Gabion Reno ที่นอนขนาด 6x2x0.3m ป้องกันการกัดกร่อนของแม่น้ำ Protection
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
3*1*1m Stone Gabion Basket Hot Dip Galvanized Pvc Coated Cage Slope Protection
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
ขนาด 2 * 1 * 1 ม. กรงหินลวดตาข่ายสังกะสีป้องกันการกัดกร่อนกล่องกรงนิเวศวิทยา
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
60 * 80 มม. ยืดหยุ่นป้องกันการกัดเซาะลวดตาข่ายผนังเกเบี้ยน
| ชื่อ: | ผนัง Gabion ทอแบบบิดเกลียวคู่ |
|---|---|
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กคาร์บอนต่ำ, ลวดสังกะสีหนัก, ลวด galfan, ลวดเคลือบพีวีซี |
ขนาด 2*1*1 ม. กล่องเกเบี้ยนเคลือบพีวีซีป้องกันการกัดกร่อนน้ำท่วม
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |

