ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
Gabion เสริมลวดตาข่ายโครงสร้างที่เป็นของแข็งรั้วตะกร้าเกเบี้ยนแรงดึงสูง
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ขนาด: | 6x2mx0.3m |
| เปิดตาข่าย: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
3.5mmx80x100mm Gabion ลวดตาข่าย / กล่อง Gabion สังกะสี 2x1x0.5Mx2.7mm
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ขนาด: | 2x1mx0.5m / 2x1x1m /3x1x1m |
| เปิดตาข่าย: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
ลวดตาข่ายเกเบี้ยนชุบสังกะสีแบบหนา KAWAT BRONJONG 2x1x0.5Mx2.7mm 3.4mm
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ขนาด: | 2x1mx0.5m / 2x1x1m /3x1x1m |
| เปิดตาข่าย: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
4x1x0.5m Hexagonal Wire Mesh Gabion Bank การป้องกันความลาดชันการป้องกันน้ำท่วม
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
เครื่องเคลือบ Gabion เคลือบพีวีซีเครื่องลวดตาข่ายหกเหลี่ยม 80x100mm
| ขนาด: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
|---|---|
| วัสดุทอ: | ลวดสังกะสี / ลวดเคลือบพีวีซี / ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ไม่มีแพ็คเกจ |
1/2 "ลวดตาข่ายหกเหลี่ยมชุบกัลวานาเดียมโครงสร้างที่ยืดหยุ่นได้กรงป้องกัน
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| แอปพลิเคชัน: | เคมี การผสมพันธุ์ |
1 "กรงรังผึ้งแบบรังผึ้งที่ทนต่อการกัดกร่อนทนต่อการกัดกร่อน
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| แอปพลิเคชัน: | เคมี การผสมพันธุ์ |
กำแพงกันดินตาข่าย 4.0 มม. ลวดตาข่ายเกเบี้ยนชุบสังกะสีหนัก 80x100mm
| วัสดุ: | ลวดเหล็กชุบสังกะสีหนัก , ลวดเหล็กเคลือบพีวีซี , สีเทาของลวดเคลือบพีวีซี , ลวดเหล็ก galfan , ลวดเหล็ก |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80*100mm ,100*120mm ,60*80mm |
| เกจลวด: | 2.7/3.4 มม. ,2.7/3.2 มม. ,3.0/4.0 มม |
ลวดตาข่ายชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน Galfan 80x100mm Gabion Wire Netting
| วัสดุ: | สังกะสีหนัก , ลวดสังกะสีจุ่มร้อน , ลวดเคลือบพีวีซี , ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80*100mm ,100*120mm ,60*80mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะกร้าเกเบี้ยน,ลวดตาข่ายกรงหิน ,กล่องเกเบี้ยน ,ลวดตาข่ายหกเหลี่ยม |
ลวดตาข่ายหกเหลี่ยมชุบสังกะสี 3feet เพาะพันธุ์เล้าไก่ ลวดตาข่าย
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| แอปพลิเคชัน: | เคมี การผสมพันธุ์ |

