ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
ลวดตาข่ายกรงไก่ 10 ม. ลวดตาข่ายหกเหลี่ยม 4 ฟุตเกเบี้ยน
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ:: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| รูรับแสง: | 1/2'' ,3/4'' ,1'' ,1.5'' ,2'' |
2 '' พีวีซีเคลือบสัตว์ปีกตาข่าย 15 ม. จุ่มร้อนชุบสังกะสีลวดตาข่ายหกเหลี่ยม
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ:: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| รูรับแสง: | 1/2'' ,3/4'' ,1'' ,1.5'' ,2'' |
60x80mm กรงหินลวดตาข่าย PET โพลีเอสเตอร์ป้องกันลาด Gabion Wall Baskets
| วัสดุ: | ลวดเหล็กคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60x80mm、80x100mm、100x120mm、120x150mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 1.8-4.0mm |
ลวดตาข่ายเหล็กเชื่อมเคลือบพีวีซีสีดำคาร์บอนต่ำ6mm
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6mm |
| รูปร่างรู: | สี่เหลี่ยม,สี่เหลี่ยม |
2 X 4 ลวดตาข่ายสังกะสีก่อสร้างผนังภายนอกฉนวนเชื่อมสุทธิ 12.7 * 12.7 มม
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ ลวดสังกะสี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 12.7*12.7มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 0.4-0.9mm |
ตาข่ายลวดทอสังกะสี Galfan Zn95% Al 5% กล่องเกเบี้ยนหกเหลี่ยม
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูตาข่าย: | 60x80mm ,70x90mm , 80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 6x2x0.3m |
บรรจุเครื่องตาข่ายเกเบี้ยน 1.6 มม., เครื่องลวดตาข่ายหกเหลี่ยม
| ขนาด: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
|---|---|
| วัสดุทอ: | ลวดสังกะสี / ลวดเคลือบพีวีซี / ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
| ความกว้างของการทอ: | 2.3M-4.3M |
80x100mm กรงหินลวดตาข่ายป้องกันการกัดกร่อน 4mm Gabion Baskets
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำเคลือบสารต้านการกัดกร่อน |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80*100mm,100*120mm |
| แอปพลิเคชัน: | งานปรับปรุงฉุกเฉินหรือแม่น้ำ |
ลวดตาข่ายกรงหินเคลือบพลาสติก / 4.0mm Gabion Welded Wire Mesh
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ ลวดเหล็กอาบสังกะสี ชั้นป้องกันพีวีซี |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.0-4.0mm |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
กรงหินเสริมความลาดชัน / ผนังกั้นกรงโลหะแบบจุ่มร้อน
| วัสดุ: | สังกะสีหนัก , ลวดสังกะสีจุ่มร้อน , ลวดเคลือบพีวีซี , ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ: | ยาว*2*1*1,ล*2*1*0.8 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กำแพงกันดินเกเบี้ยนเสริมแรง |

