ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ gabion wire mesh ] การจับคู่ 109 ผลิตภัณฑ์.
Double Twisted Filling Gabion Baskets Revetment ภูมิทัศน์ Net
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60*80mm,80*100mm,80*120mm,100*120mm,120*150mm |
| เกจลวด (มม.): | 2-4mm |
แผ่นรองเกเบี้ยนสีเขียวทึบทนการกัดกร่อน 60x80มม
| ชื่อ: | ผนังเกเบี้ยนทอบิดคู่ |
|---|---|
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
ลวดเหล็กเคลือบพลาสติกน้ำหนักม้วน 0.5-50 กก. สำหรับสวน
| HS: | 7217900000 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ |
| การทำงาน: | ลวดผูก |
ลวดเหล็กเคลือบพีวีซีสีเขียวตัด 1.6 มม. สำหรับการผูก
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ |
|---|---|
| การทำงาน: | ลวดผูก |
| เกจลวด: | 0.45-5mm |
การป้องกันกระเป๋าตาข่ายหกเหลี่ยมทนต่อแรงเฉือน แรงเฉือน การกัดกร่อน
| ชื่อ: | ผนังเกเบี้ยนทอบิดคู่ |
|---|---|
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
กำแพงกันดินตะกร้าหินบิดห้าเหลี่ยม เกเบี้ยนที่เต็มไปด้วยหินรังผึ้ง
| วัสดุ: | ลวดเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (หรือฟิล์มเรซินเคลือบเป็นเนื้อเดียวกัน) |
|---|---|
| กระบวนการ: | ทอด้วยกลไกพิเศษเป็นตาข่ายรูปรังผึ้งห้าแฉกของตารางนิเวศวิทยา |
| รูรับแสง: | 80*100mm,100*120mm |
ผูกลวดเหล็กเคลือบพีวีซีพลาสติก 0.9 มม. BWG20-7
| วัสดุ: | ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 0.9mm-5.0mm |
| น้ำหนักคอยล์: | ม้วนใหญ่หรือม้วนเล็ก |
เครื่องทอผ้าตาข่าย Gabion 80x100mm / เครื่องผลิตกล่อง Gabion สังกะสี
| ขนาด: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
|---|---|
| วัสดุทอ: | ลวดสังกะสี / ลวดเคลือบพีวีซี / ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
| ความกว้างของการทอ: | 2.3M-4.3M |
ตาข่ายเกเบี้ยนหกเหลี่ยม 60x80 มม. / ตะกร้าเกเบี้ยนทอ 2x1x1m
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหรือพีวีซี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 60x80mm ,80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 2x1x0.5m ,2x1x1m ,6x2x0.3m ect |

