ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ stone cage wire mesh ] การจับคู่ 68 ผลิตภัณฑ์.
60 * 80 ซม. 4 * 1 * 1 ม. ตะกร้าเกเบี้ยนหกเหลี่ยมสำหรับหิน
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
กรงกำแพงหินเกเบี้ยนทรงกระบอกตะกร้าเกเบี้ยนชุบสังกะสีหนัก 1mx1mx1m
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูตาข่าย: | 60x80mm ,70x90mm , 80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 6x2x0.3m |
ตาข่ายเกเบี้ยนพลาสติกเคลือบ PE รักษาโครงสร้างดินหรือน้ำ
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
เครื่องทอตาข่ายหกเหลี่ยมบิดเกลียวคู่ 3x1x1m
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
275g Circular Gabion Baskets กล่องเคลือบสังกะสีเคลือบ 100x120mm
| วัสดุ: | สังกะสีหนัก , ลวดสังกะสีจุ่มร้อน , ลวดเคลือบพีวีซี , ลวดอลูมิเนียมสังกะสี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 80*100mm ,100*120mm ,60*80mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะกร้าเกเบี้ยน,ลวดตาข่ายกรงหิน ,กล่องเกเบี้ยน ,ลวดตาข่ายหกเหลี่ยม |
แผ่นรองเกเบี้ยนสีเขียวทึบทนการกัดกร่อน 60x80มม
| ชื่อ: | ผนังเกเบี้ยนทอบิดคู่ |
|---|---|
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
รั้วเหล็กสแตนเลสขนาด 9 เกจ 50x50mm
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ: | 1×2m,1.2×2.4m,1.2×3m,1.25×6m |
| รูรับแสง: | 50x50Mm |
ตาข่ายป้องกันตะกั่วสังกะสีตะกั่ว Gabion Netting 500Mpa
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกัลวาไนซ์, สังกะสี -5% อะลูมิเนียมผสม ลวดโลหะผสมแรร์เอิร์ท, สายเคลือบสังกะสีเคลือบด้วยพลาสติ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.0-4.0mm |
| ความต้านแรงดึง: | 350-500Mpa |

