ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ stone cage wire mesh ] การจับคู่ 68 ผลิตภัณฑ์.
6X2X0.17m ลวดตาข่ายชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน Gabion Steel Gabion Cages
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูตาข่าย: | 60x80mm ,70x90mm , 80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 6x2x0.3m |
ลวดตาข่ายเหล็กเชื่อมเคลือบพีวีซีสีดำคาร์บอนต่ำ6mm
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6mm |
| รูปร่างรู: | สี่เหลี่ยม,สี่เหลี่ยม |
2 '' พีวีซีเคลือบสัตว์ปีกตาข่าย 15 ม. จุ่มร้อนชุบสังกะสีลวดตาข่ายหกเหลี่ยม
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ:: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| รูรับแสง: | 1/2'' ,3/4'' ,1'' ,1.5'' ,2'' |
การ์เด้น 1/2 '' ลวดตาข่ายหกเหลี่ยม 12 ม. ลวดตาข่ายไก่ชุบสังกะสี
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอน, ลวดเคลือบพีวีซี |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ:: | ทนต่อการกัดกร่อนได้ดี |
| รูรับแสง: | 1/2'' ,3/4'' ,1'' ,1.5'' ,2'' |
4 * 1 * 1m Zn อลูมิเนียม Hexagonal Gabion ลวดตาข่าย Galfan การก่อสร้างผนังตาข่ายสังกะสี
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
ตะกร้าลวดตาข่ายเกเบี้ยนรูปทรงหกเหลี่ยม 6 * 8 ซม. กำแพงกันดินป้องกันความลาดชันของแม่น้ำ
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |
ตาข่ายสแตนเลส Knurled บาร์บีคิว Intercrimp ลวดตาข่าย 22mm
| วัสดุ: | ลวดเหล็ก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนปานกลางและต่ำ ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนสูง (ลวดทองแดงแมงกานีส 65 เส้น) ลวดสแตน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 4-22mm |
| รูรับแสง: | 1cm-20cm |
ลวดตาข่ายเกเบี้ยนเคลือบ Galfan, ลวดตาข่ายเกเบี้ยนหิน 70x90 มม
| วัสดุ: | เคลือบสังกะสีหนัก ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| รูตาข่าย: | 60x80mm ,70x90mm , 80x100mm ,100x120mm |
| ขนาด: | 6x2x0.3m |
BWG14 ลวดเหล็กชุบสังกะสีสังกะสี Q195 ลวดกรงสแตนเลสสำหรับทอผ้าตาข่ายเกเบี้ยน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| ขนาด: | BWG8-BWG14 |
| เคลือบสังกะสี: | 100g/m2-500/m2 |
3*1*1m Stone Gabion Basket Hot Dip Galvanized Pvc Coated Cage Slope Protection
| รูปร่างรู: | หกเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดสังกะสีหนัก , ลวด galfan , ลวดเคลือบพีวีซี |
| รูรับแสง: | 4.6×8ซม. ,8×10ซม.,10×12ซม. ,12×15ซม |

