ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ stainless steel welded wire mesh ] การจับคู่ 43 ผลิตภัณฑ์.
5x0.3m 6x6 สังกะสีสแควร์ลวดตาข่ายปูนซีเมนต์เหล็กธรรมดาสาน
| วัสดุ: | ลวดเหล็กอาบสังกะสี ลวดดึง ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยตาข่าย, ลวดตาข่ายสาน |
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, สังกะสีด้วยไฟฟ้า |
แผงลวดตาข่ายที่ทนต่อการกัดกร่อน / 30x60mm Guardrail Infill Panels
| วัสดุ: | แผ่นเหล็กคาร์บอนต่ำ, แผ่นสแตนเลส, แผ่นรีดร้อน, แผ่นอลูมิเนียม, แผ่นโลหะผสมแมกนีเซียมอลูมิเนียม, แผ่น |
|---|---|
| ความหนา: | 1.5-8mm |
| รูรับแสง: | 20x40mm 30x60mm 40x80mm 50x100mm |
สาน 10x10 ลวดตาข่ายสังกะสีสแควร์สวมหน้าจออุตสาหกรรมที่ทนทาน
| วัสดุ: | ลวดเหล็กอาบสังกะสี ลวดดึง ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยตาข่าย, ลวดตาข่ายสาน |
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, สังกะสีด้วยไฟฟ้า |
12 * 12 การกรองอุตสาหกรรมที่ทนต่อการกัดกร่อนของลวดตาข่ายสังกะสีสแควร์
| วัสดุ: | ลวดเหล็กอาบสังกะสี ลวดดึง ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยตาข่าย, ลวดตาข่ายสาน |
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, สังกะสีด้วยไฟฟ้า |
อาคารลวดตาข่ายเหล็กเชื่อมพีวีซี / แผงลวดเชื่อมสำหรับงานหนัก 2.0 มม.
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ผิวเรียบ โครงสร้างแน่น |
| แอปพลิเคชัน: | การเสริมแรงแผ่นพื้น การอุ่นพื้น ฯลฯ |
Dirickk Axis Euro Welded Fence รั้วสามเหลี่ยม Bend Guardrail Anti Climb รั้วตาข่ายลวด
| วัสดุ: | Q 235 ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำดึงเย็น, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำดึงเย็น, ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 4.0-6.0mm |
| ขนาดกริด: | 50 มม. x180 มม. 60 มม. x 200 มม |
ดัดแปลงตาข่ายย่างสแตนเลส, วาดลวดตาข่ายทอ Crimped ใหม่ 3m
| วัสดุ: | สังกะสีเย็นเพื่อวาดลวด ร้อนชุบสังกะสีเพื่อวาดลวด |
|---|---|
| วิธีการทอ: | ดัดก่อนขึ้นรูป |
| ความกว้าง: | 1-3m |
Electro 4x4 รั้วตาข่ายสังกะสีสแควร์การระบายอากาศสแตนเลส
| วัสดุ: | ลวดเหล็กอาบสังกะสี ลวดดึง ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยตาข่าย, ลวดตาข่ายสาน |
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, สังกะสีด้วยไฟฟ้า |
RAL ตาข่ายแผ่นเหล็กขยายสี 50 * 100 มม. สำหรับฐานรองรับหลุม Shotcrete
| วัสดุ: | แผ่นเหล็กคาร์บอนต่ำ แผ่นสแตนเลส แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-8mm |
| ทางสั้นของตาข่าย: | 2-50มม |
30m โดย 1.5m 8x8 Square Galvanized Mesh Breeding Welded Hot Dip Fencing
| วัสดุ: | ลวดเหล็กอาบสังกะสี ลวดดึง ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยตาข่าย, ลวดตาข่ายสาน |
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, สังกะสีด้วยไฟฟ้า |

