ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Eric Herrmannความร่วมมือที่น่าพอใจมากการส่งมอบตรงเวลามากคุณภาพของสินค้าก็ดีมาก บริษัท มีชื่อเสียงมากและฉันหวังว่าจะได้ร่วมมือในอนาคต -
อองรี วิลสันฉันรู้สึกขอบคุณ Tallin มากที่ให้ประสบการณ์การซื้อที่น่าพอใจแก่ฉัน บริการและสินค้าของพวกเขาเป็นที่น่าพอใจสำหรับฉันมาก นี่คือซัพพลายเออร์ที่น่าพอใจที่สุดที่ฉันเคยพบมา และฉันยินดีที่จะให้ความร่วมมือ
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jane
หมายเลขโทรศัพท์ :
17798132594 /15703188882
คำหลัก [ stainless steel welded wire mesh ] การจับคู่ 43 ผลิตภัณฑ์.
ลวดตาข่ายเคลือบ PVC สีเขียวขนาด 60 * 80 มม. สำหรับงานก่อสร้างไม่เกิดสนิม
| ชื่อ: | ความปลอดภัยในการก่อสร้างเหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| รูปร่างรู: | สี่เหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กคาร์บอนต่ำ ลวดสังกะสี ลวดสแตนเลส ลวดอะลูมิเนียมผสมแมกนีเซียม |
2x1 สเปรย์เคลือบพีวีซีเคลือบรอยลวดตาข่ายกรดและโครงสร้างทนด่าง
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำที่มีคุณภาพ |
|---|---|
| รูรับแสง: | 1/2''x1/2'' ,1/4''x1/4'' ,4/3''x3/4'' ,1''x1 |
| ความยาว: | 10-50m |
ลวดตาข่ายเคลือบพีวีซีขนาด 1X1 นิ้วป้องกันการปีนรั้วรักษาความปลอดภัย 3 ฟุตกว้าง
| กระบวนการ: | เคลือบพีวีซีหลังจากเชื่อม, สังกะสีหลังจากเชื่อม, เชื่อมก่อนสังกะสี |
|---|---|
| ขนาด: | 1/4''x1/4'' ,1/2''x1/2'' ,3/4''x3/4'' ,1''x1 |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ , ลวดเหล็กชุบสังกะสี , เคลือบพีวีซีหลังจากเชื่อม |
ลวดตาข่ายเคลือบ 3.5 มม., ม้วนตาข่ายสแตนเลสชุบสังกะสี 7 ฟุต
| วัสดุ: | ลวดสังกะสี |
|---|---|
| รูรับแสง: | 1"×1",2"×2",2"×3",2"×4",3"×1",3"×2",3"×3",4"×1",4" ×2",4"×3",5"×5" |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 0.9-3.5mm |
BWG14 ลวดเหล็กชุบสังกะสีสังกะสี Q195 ลวดกรงสแตนเลสสำหรับทอผ้าตาข่ายเกเบี้ยน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| ขนาด: | BWG8-BWG14 |
| เคลือบสังกะสี: | 100g/m2-500/m2 |
2 X 2 รอยลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสี 304 304l 316 316l Stainless
| ชื่อ: | ตาข่ายลวดเชื่อมสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลสคุณภาพสูง |
| สไตล์การทอ: | สานธรรมดา |
5 ม. 10 ม. 25 ม. ความยาวครึ่งนิ้วเชื่อมเหล็กลวดตาข่ายกันการกัดกร่อน
| ชื่อ: | ความปลอดภัยในการก่อสร้างเหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| รูปร่างรู: | สี่เหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กคาร์บอนต่ำ ลวดสังกะสี ลวดสแตนเลส ลวดอะลูมิเนียมผสมแมกนีเซียม |
3/4 นิ้วลวดเชื่อมเคลือบด้วยผงโพลีเอทิลีนเทอร์โมพลาสติกเคลือบลวดตาข่าย
| ชื่อ: | ความปลอดภัยในการก่อสร้างเหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| รูปร่างรู: | สี่เหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กคาร์บอนต่ำ ลวดสังกะสี ลวดสแตนเลส ลวดอะลูมิเนียมผสมแมกนีเซียม |
1/4 นิ้วเหล็กชุบสังกะสีลวดตาข่ายเหล็กสี่เหลี่ยมความปลอดภัยในการก่อสร้างสแตนเลส
| ชื่อ: | เหล็กชุบสังกะสี เหล็กสแตนเลส ความปลอดภัยในการก่อสร้าง |
|---|---|
| รูปร่างรู: | สี่เหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ ลวดสังกะสี ลวดสแตนเลส ลวดโลหะผสมอลูมิเนียมแมกนีเซียม |
1/2 นิ้วสังกะสีสแควร์ลวดตาข่ายรอยแผงต้านทานการกัดกร่อน
| ชื่อ: | แผงลวดตาข่ายสังกะสีเชื่อม |
|---|---|
| รูปร่างรู: | สี่เหลี่ยม |
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลสคุณภาพสูง |

